← Quay lại bản đồ
Phối cảnh dự án HIYORI Aqua Tower, Lô số 3, Khu A2-1, đường Lê Đức Thọ, Phường Sơn Trà (trước đây: Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà), Đà Nẵng

HIYORI Aqua Tower

📍 Lô số 3, Khu A2-1, đường Lê Đức Thọ, Phường Sơn Trà (trước đây: Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà), Đà Nẵng
👁 6 lượt xem
Đang mở bán
⚖️So sánh

📊 Thông tin nhanh HIYORI Aqua Tower

Ảnh tổng hợp từ dữ liệu trên Căn Hộ Tương Lai, tự cập nhật khi giá và thông tin thay đổi. Bấm vào ảnh để xem lớn / tải về chia sẻ.

Mức giá
3.000.000.000 đ - 14.340.000.000 đ
Diện tích
44,4 - 163,2m² (1PN đến 3PN)
Chủ đầu tư
Công ty TNHH Aqua Tower (chủ đầu tư); Sun Frontier Đà Nẵng (Nhật Bản, đơn vị phát triển)
Cập nhật lần cuối
03/10/2026
Bàn giao
Q3/2026 (báo Đà Nẵng) hoặc Q4/2027 (trang CĐT) - chưa thống nhất

📋 Thông số chi tiết dự án

🏗️ Quy mô dự án
Tổng diện tích dự án
1.850 m²
Số tòa / block
1 tòa
Số tầng
25 tầng + 2 hầm
Tổng số căn
202 căn hộ
Loại sản phẩm
1-3PN 44,4-163,2 m²
📅 Mốc thời gian
Khởi công
10/9/2024
Bàn giao
Q3/2026 (báo Đà Nẵng) hoặc Q4/2027 (trang CĐT) - chưa thống nhất
Thông tin tổng hợp từ chủ đầu tư và các nguồn công khai, mang tính tham khảo · cập nhật 03/10/2026.

💰 Bảng giá chi tiết theo loại căn

Giá tham khảo theo batdongsan.com.vn (T2/2026): 1PN 3-4,59 tỷ; 2PN 4,03-5,86 tỷ; 3PN 8,42-14,34 tỷ.

Giá tham khảo, có thể thay đổi theo thời điểm, tầng, hướng căn. Liên hệ để được báo giá chính xác từng căn.

🏦 Tính khoản vay ngân hàng (tham khảo)

Tính theo phương pháp trả góp đều hàng tháng (dư nợ giảm dần), chỉ mang tính tham khảo. Lãi suất thực tế tùy ngân hàng và chính sách tại thời điểm vay, vui lòng liên hệ ngân hàng để biết chính xác.

Giới thiệu dự án

HIYORI Aqua Tower tại đường Lê Đức Thọ, Sơn Trà, Đà Nẵng, liên doanh Việt-Nhật, 202 căn hộ trong 1 tòa 25 tầng.

🏠 Căn hộ cho thuê tại HIYORI Aqua Tower

Chưa có căn nào đang cho thuê tại dự án này.

+ Bạn có căn ở đây? Đăng tin cho thuê miễn phí

Pháp lý

Đủ điều kiện bán nhà ở hình thành trong tương lai (xác nhận 30/1/2026). Chưa có thông tin cụ thể về loại sổ lâu dài/có thời hạn.

Tiến độ xây dựng (cập nhật thực tế)

202 căn hộ, 1 tòa 25 tầng + 2 hầm, khu đất 1.850m². Khởi công 10/9/2024. Dự kiến bàn giao Q3/2026 (báo Đà Nẵng) hoặc Q4/2027 (trang CĐT) - chưa thống nhất. LƯU Ý: dự án KHÁC với Hiyori Garden Tower (dự án liên doanh Việt-Nhật trước đó, hoàn thành ~T12/2019) - không nhầm lẫn.

Hình ảnh thực tế

Vị trí trên bản đồ

Dự án tương tự

Câu hỏi thường gặp

❓ Giá bán HIYORI Aqua Tower hiện nay là bao nhiêu?
3.000.000.000 đ - 14.340.000.000 đ. Giá có thể thay đổi theo thời điểm, diện tích và vị trí căn cụ thể - liên hệ để được báo giá chính xác nhất.
❓ HIYORI Aqua Tower đã bàn giao chưa? Tiến độ hiện tại thế nào?
202 căn hộ, 1 tòa 25 tầng + 2 hầm, khu đất 1.850m². Khởi công 10/9/2024. Dự kiến bàn giao Q3/2026 (báo Đà Nẵng) hoặc Q4/2027 (trang CĐT) - chưa thống nhất. LƯU Ý: dự án KHÁC với Hiyori Garden Tower (dự án liên doanh Việt-Nhật trước đó, hoàn thành ~T12/2019) - không nhầm lẫn.
❓ Chủ đầu tư HIYORI Aqua Tower là ai?
Dự án HIYORI Aqua Tower do Công ty TNHH Aqua Tower (chủ đầu tư); Sun Frontier Đà Nẵng (Nhật Bản, đơn vị phát triển) phát triển.
❓ Pháp lý HIYORI Aqua Tower hiện tại ra sao?
Đủ điều kiện bán nhà ở hình thành trong tương lai (xác nhận 30/1/2026). Chưa có thông tin cụ thể về loại sổ lâu dài/có thời hạn.
❓ HIYORI Aqua Tower nằm ở đâu?
Dự án tọa lạc tại Lô số 3, Khu A2-1, đường Lê Đức Thọ, Phường Sơn Trà (trước đây: Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà), Đà Nẵng. Xem chi tiết vị trí trên bản đồ ở cuối trang này.
❓ HIYORI Aqua Tower bàn giao khi nào?
Thời điểm bàn giao: Q3/2026 (báo Đà Nẵng) hoặc Q4/2027 (trang CĐT) - chưa thống nhất.
❓ Quy mô HIYORI Aqua Tower như thế nào?
Dự án có quy mô tổng diện tích 1.850 m², 1 tòa, 25 tầng + 2 hầm, 202 căn hộ.

Đánh giá từ cộng đồng

Chưa có đánh giá nào cho dự án này. Hãy là người đầu tiên chia sẻ trải nghiệm!

Liên hệ tư vấn

👤
📞
🎯